แจ้งการแอบอ้างรูปถ่ายครับ

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

แจ้งการแอบอ้างรูปถ่ายครับ

Postby Somboon » Mon Jun 20, 2011 3:12 pm

viewtopic.php?f=2&t=5492
สมาชิกชื่อ slavik ในกระทู้ดังกล่าวเอารูปผมไปใช้แอบอ้างครับ จริงๆแล้วเขาเป็นเพื่อนผมเองแต่คนละอุดมการณ์กันครับ เขาเป็นคนเสื้อแดงแต่ผมไม่เลือกข้าง และเขาก็ไม่ได้เรียน มธ.แต่อย่างใดเพราะเขายังเรียนมัธยมกับผมอยู่เลย รบกวนช่วยเอาออกด้วยครับ
Somboon

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ