โพสต์รูปได้ยังไง

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

โพสต์รูปได้ยังไง

Postby อิสระชน » Tue Sep 13, 2011 6:16 pm

รบกวนขอความรู้ว่า ถ้าเราอยากใส่รูปในกระทู้ที่เราตั้ง ต้องทำยังไงอ่ะถึงจะโพสต์รูปได้ รบกวนผู้รู้ให้คำตอบดด้วยจ้า
ขอบคุณจ้า
ประชาธิปไตย หมายความว่า ประโยชน์ของประชาชนเป็นใหญ่...ไม่ใช่ ประชาชนเป็นใหญ่
ต้องประโยชน์ของประชาชนเป็นใหญ่... "พุทธทาสภิกขุ"
อิสระชน

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ