ทำไมผมติดสัญญลักษณ์edit postอยู่คนเดียว

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

ทำไมผมติดสัญญลักษณ์edit postอยู่คนเดียว

Postby MAXIMUS » Sun Feb 22, 2009 8:56 am

ใครทราบวิธีการเอาสัญญลักษณ์edit postออก ช่วยบอกทีครับ
เพราะเป็นอยู่คนเดียว ทำให้ไม่อยากpostเลย
เพียงทำศึกที่หนักหน่วงในครั้งสุดท้าย
MAXIMUS

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ