Login เข้า Username ตัวเองไม่ได้

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

Login เข้า Username ตัวเองไม่ได้

Postby อยู่บำรุง » Sat Nov 01, 2008 10:53 am

เมือวานผมยังเข้าได้อยู่พอมาถึงวันนี้เข้าไม่ได้อะคับ

ตอนแรกนึกว่าพิม Password ไม่ถูกลองใส่ Password ใหม่ไปหลายครั้งก็ไม่ได้

เลยใช้ให้ระบบส่งรหัสเข้าไปใน email ucp.php?mode=sendpassword

ก็ไม่มีเมลมาสักที T.T~

Username ตามนี้ครับ int3GratiOnz
อยู่บำรุง

Re: Login เข้า Username ตัวเองไม่ได้

Postby ridkun » Sat Nov 01, 2008 11:02 am

อยู่บำรุง wrote:เมือวานผมยังเข้าได้อยู่พอมาถึงวันนี้เข้าไม่ได้อะคับ

ตอนแรกนึกว่าพิม Password ไม่ถูกลองใส่ Password ใหม่ไปหลายครั้งก็ไม่ได้

เลยใช้ให้ระบบส่งรหัสเข้าไปใน email ucp.php?mode=sendpassword

Username ตามนี้ครับ int3GratiOnz

ลองตรวจสอบในกล่อง spam mail นะครับ ว่ามันไปอยู่ในนั้นรึเปล่า

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

ridkun
Site Admin

Re: Login เข้า Username ตัวเองไม่ได้

Postby อยู่บำรุง » Sat Nov 01, 2008 12:19 pm

ridkun wrote:
อยู่บำรุง wrote:เมือวานผมยังเข้าได้อยู่พอมาถึงวันนี้เข้าไม่ได้อะคับ

ลองตรวจสอบในกล่อง spam mail นะครับ ว่ามันไปอยู่ในนั้นรึเปล่า

ไม่มีครับ There are no messanges in your Spam folder.
อยู่บำรุง

Postby ridkun » Sat Nov 01, 2008 12:23 pm

ผมเช็คแล้ว เมลตีกลับครับ ตอนนี้ระบบเมลมีปัญหาอยู่ กำลังติดต่อให้ทางโฮสแก้ไขครับ
เดี๋ยวผมจะส่ง email ผ่าน account ของผมให้ก่อน แบบนี้น่าจะได้รับนะครับ

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

ridkun
Site Admin

Postby int3GratiOnz » Sat Nov 01, 2008 2:42 pm

ขอบคุณมากครับ ^^
int3GratiOnz

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ