ช่วงนี้เข้าเสรีไทยากนะครับ

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

ช่วงนี้เข้าเสรีไทยากนะครับ

Postby Neoconservative » Sat Apr 18, 2009 5:54 pm

เป็นเพราะ server หรือเป็นจากทางผม
Reality Check. Base on Fact and Truth. ......"The Red Ally".......
Neoconservative

Re: ช่วงนี้เข้าเสรีไทยากนะครับ

Postby บัวริมบึง » Sun Apr 19, 2009 2:58 am

ผมก็เป็นครับ น่าจะเป็นที่ Server นะ
ผมไม่เป็นกลางแล้วมีใครมันจะเป็นจะตายมั๊ย?
ไม่ยืนกูตบ ไม่เคารพกูกระืทืบ (จำไม่ได้ว่าของใคร ผมขอยืมมาดัดแปลงหน่อยนะครับ)
บัวริมบึง

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ