หลายคนอาจยังไม่เข้าใจ WOM หรือ www.weopenmind.com ตั้งมาทำไม

คุยกันสบายๆ ไม่ซีเรียส

Re: หลายคนอาจยังไม่เข้าใจ WOM หรือ www.weopenmind.com ตั้งมาทำไม

Postby แมวน้อย » Tue Aug 18, 2009 4:55 pm

Moon wrote:
แมวน้อย wrote:ด้วยความเคารพ ครับ คุณมูน
ตามมารยาทในกรณี ที่มีเพื่อนสมาชิกส่งอะไรมาให้แล้ว พาดพิงถึง บุคคลที่สาม คุณน่าจะบอกบุคคลที่สามก่อน ว่า มีคนส่งแบบนี้มาให้นะ แต่ในกรณีนี้คุณเล่น เอามาเปิดเผย เองล่ะ เหมือนกับคุณรู้เห็นเป็นใจด้วย ซึ่งผมว่ามันไม่น่าจะถูกต้องเท่าไหร่ นะครับ กลายเป็นคุณ ซึ่งเป็นคนเผยแพร่ แทน
ผมเองเป็นพวก แพลงต้อนในบอร์ด มิบังอาจจะสั่งสอนเพื่อนสมาชิกท่านใดในบอร์ด แต่ก็อยากจะบอกว่า มันไม่เหมาะสมเท่านั้นเอง พวกท่านๆๆก็เล่นกันมานานแล้ว คงรู้ว่าอะไรควรอะไร ไม่ควร

ผมได้บอกไปแล้วว่าผมพร้อมที่จะรับผิดชอบ ในภาพสองภาพนั้น ซึ่งผมก็ไม่เห็นจะต้องบอกใครก่อน
เพราะว่ามันคือหลักฐานที่จะบอกได้ว่า คุณอธิษฐาน คิดอะไรก่อนหน้านั้น กล่าวหาอะไรใครไว้
แล้วถึงจะมากล่าวหาผมในเวลาถัดมา ผมต้องขออนุญาตก่อนหรือครับ ว่าผมมีหลักฐานที่มีคนอื่น
หยิบยื่นให้ ........... กลับไปดูดีๆ ครับ ผมโดนกล่าวหาว่าผมคือ มูน สุภาพ และ ควนรู นะครับ

ประเด็นใหญ่ของการกล่าวหาว่าผมใช้หลายล็อคอินอยู่ตรงนี้หรือครับ

ครับก็แล้วแต่ครับ ผมก็พูดในฐานะ แพลงต้อนในบอร์ด ถ้าคุณมูน คิดว่า เหมาะสม ผมก็ ขอน้อมรับการตัดสินใจของคุณมูน ครับ
คงไม่มีอะไรมากไปกว่านี้ครับ
๑ ๒ ๓ ๔ ๕ ๖ ๗ ๘ ช่วยกันใช้ เลขไทย ด้วยน่า
สังคมดีไม่มีขาย อยากได้ต้องร่วมสร้าง แต่ถ้าไม่ช่วยกันทำแล้วจะเหลืออะไรให้สร้างได้เล่า ช่วยกันรณรงค์ไม่ตอบกระทู้ชวนทะเลาะ ไม่ตอบโต้ด้วยคำหยาบคาย
แมวน้อย

Re: หลายคนอาจยังไม่เข้าใจ WOM หรือ www.weopenmind.com ตั้งมาทำไม

Postby อธิฏฐาน » Tue Aug 18, 2009 6:11 pm

ขอบอกว่าสารเลวทั้งมูน ทั้งเม่ย ค่ะ เพราะการเอาที่อยู่เขาเปิดเผย เป็นที่อยู่เฉพาะกิจสำหรับส่งหนังสือยังไงก็ไม่ชิน ซึ่งมีคุณเม่ยทราบเพียงคนเดียวเท่านั้น ถึงแม้ไม่ใช่ที่อยู่ของตนเอง แต่การกระทำของพวกคุณก็เหมือนทุบรถนายก แล้วบอกว่านายกไม่ได้อยู่ในรถ ทุกอย่างมันอยู่ที่เจตนา สำหรับคุณมูนอย่ามาตีสองหน้าเลยค่ะ เขารู้พฤติกรรมของคุณทั้งบอร์ดแล้ว ไปหลอกพวกคุณกันเองที่เว็บมดลูกเขาอาจจะเชื่อเพราะประเภทเดียวกัน

ไม่รู้จะสรรหาคำใดมาเปรียบเทียบกับพวกคุณหรอกค่ะ เพราะพวกคุณมันต่ำชั้นกว่าคำต่ำใด ๆ ที่จะสรรหามาเทียบพวกคุณได้

จำใส่กระโหลกของพวกคุณเอาไว้เลย หลอกใครก็ได้ แต่ไม่สามารถหลอกตนเองได้ และกรุณาอย่ามาตอแหลให้เห็นอีกบอกตรง ๆว่ารังเกียจยิ่งกว่าอุจจาระ

รูปถ่ายขอสวย ๆ หน่อยนะคะ ภาพดำ ๆ ไม่เอาค่ะ :lol: :lol: :lol:
อธิฏฐาน

Postby soco » Tue Aug 18, 2009 6:18 pm

:lol: :lol: บ้านป๋มอยู่แถว สี่แยกคูหา

งั้นแค่กันแหล๊ะ :lol:

ช่ายหม้าย แหวนลงยา
.
.
.
.
.
soco

Postby อธิฏฐาน » Tue Aug 18, 2009 6:39 pm

soco wrote::lol: :lol: บ้านป๋มอยู่แถว สี่แยกคูหา

งั้นแค่กันแหล๊ะ :lol:

ช่ายหม้าย แหวนลงยา

ใช่มั้งไอ้ลูกวัวตาจก :lol: :lol: :lol:
อธิฏฐาน

Postby อธิฏฐาน » Tue Aug 18, 2009 6:44 pm

ผ่านไปทางนั้นอย่าลืมแวะล่ะ :lol: :lol: :lol:
อธิฏฐาน

Postby soco » Tue Aug 18, 2009 6:45 pm

ถามหิด ไซ้ ต้องทำตัวหญ่ายกัน

แสดงว่า ถ้าว ช่ายหม้าย :lol:
.
.
.
.
.
soco

Postby อธิฏฐาน » Tue Aug 18, 2009 6:49 pm

soco wrote:ถามหิด ไซ้ ต้องทำตัวหญ่ายกัน

ใหญ่เท่าหน้า soco ได้มั้ง :lol: :lol: :lol:
อธิฏฐาน

Postby soco » Tue Aug 18, 2009 6:56 pm

อธิฏฐาน wrote:
soco wrote:ถามหิด ไซ้ ต้องทำตัวหญ่ายกัน

ใหญ่เท่าหน้า soco ได้มั้ง :lol: :lol: :lol:

ผมนึกว่า ตัวถ้าว

หากเท่าหน้าป๋ม ตัวเล็กหิดเดียวแหล๊ะ

ถึงว่า ชอบทำตัวถ้าว

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

คนรูครับพี่น้อง ไม่มีไร
.
.
.
.
.
soco

Postby อธิฏฐาน » Tue Aug 18, 2009 7:06 pm

soco wrote:

หากเท่าหน้าป๋ม ตัวเล็กหิดเดียวแหล๊ะ

สู้บ้าน soco ไม่ได้เนาะ เงาะอร่อยหอยก็ใหญ่ สงขลามีแต่หอยแครง
อธิฏฐาน

Postby soco » Tue Aug 18, 2009 7:13 pm

soco wrote:

สู้บ้าน soco ไม่ได้เนาะ เงาะอร่อยหอยก็ใหญ่ สงขลามีแต่หอยแครง

หอยไหรหล่าว

พันพรือ เดือนหน้าหลบบ้าน เด๋วพาไปเที่ยวน้ำตกโตน ไปหม้าย ๆ พาไปกินหอยแคง

หอยครางแถวบ้านเร้าไม่มีเน๊อะ ถึงมีก็ไม่หรอย
.
.
.
.
.
soco

Postby ดอกฟ้ากับหมาวัด » Tue Aug 18, 2009 9:04 pm

ในที่สุดรหัสลับๆ ล่อๆ...ก็ไขปริศนา มาด้วยตัวตนของมันเอง โดยธรรมชาติ

รู้แระว่า...คนกวนรู นี้คือใคร 555555555555.......ฮิ๊วววว
:lol:
มวลมาร แม้นหมูหมา มองเมิน
จาบจ้วง คอยล่วงเกิน ดั่งไพร่
โดดเดียว ไร้ที่พัก พำนักใจ
หางด้วน ไร้ที่พัก พำนักพิง

ดอกฟ้ากับหมาวัด

Postby Server Error » Tue Aug 18, 2009 9:11 pm

อธิฏฐาน wrote:ขอบอกว่าสารเลวทั้งมูน ทั้งเม่ย ค่ะเพราะการเอาที่อยู่เขาเปิดเผย เป็นที่อยู่เฉพาะกิจสำหรับส่งหนังสือยังไงก็ไม่ชิน ซึ่งมีคุณเม่ยทราบเพียงคนเดียวเท่านั้น ถึงแม้ไม่ใช่ที่อยู่ของตนเอง แต่การกระทำของพวกคุณก็เหมือนทุบรถนายก แล้วบอกว่านายกไม่ได้อยู่ในรถ ทุกอย่างมันอยู่ที่เจตนา สำหรับคุณมูนอย่ามาตีสองหน้าเลยค่ะ เขารู้พฤติกรรมของคุณทั้งบอร์ดแล้ว ไปหลอกพวกคุณกันเองที่เว็บมดลูกเขาอาจจะเชื่อเพราะประเภทเดียวกัน

ไม่รู้จะสรรหาคำใดมาเปรียบเทียบกับพวกคุณหรอกค่ะ เพราะพวกคุณมันต่ำชั้นกว่าคำต่ำใด ๆ ที่จะสรรหามาเทียบพวกคุณได้

จำใส่กระโหลกของพวกคุณเอาไว้เลย หลอกใครก็ได้ แต่ไม่สามารถหลอกตนเองได้ และกรุณาอย่ามาตอแหลให้เห็นอีกบอกตรง ๆว่ารังเกียจยิ่งกว่าอุจจาระ

รูปถ่ายขอสวย ๆ หน่อยนะคะ ภาพดำ ๆ ไม่เอาค่ะ :lol: :lol: :lol:

ขอร่วมประณามพฤติกรรมต่ำช้าเช่นนี้ด้วยครับ

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล == viewtopic.php?f=14&t=14102 -->

Server Error

Postby ดอกฟ้ากับหมาวัด » Tue Aug 18, 2009 9:24 pm

อย่าร้อนตัว...หงิๆ

เปิดเแอร์ ถ้าไม่มีแอร์...เปิดพัดลม แล้วใช้แป้งเย็นทาถู ทาถู

แล้วจะดีเอง จ้าาาาาาาาาาาา

Postby Server Error » Tue Aug 18, 2009 9:33 pm

lcd wrote:ImageImage

หนึ่งภาพดีกว่าล้านคำบรรยาย :D

ขอเอาภาพคุณlcd มาเสริมครับ :lol: :lol: :lol:

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล == viewtopic.php?f=14&t=14102 -->

Postby personal jesus » Tue Aug 18, 2009 9:51 pm

Image

ขออนุญาตด้วยคน ภาพนี้เหมาะมากสำหรับเว็บ และสมาชิกเน่าๆ
" ขบวนการเสียหมา.. Stop talking rubbish! "
personal jesus

Postby ก็ว่ากันไป » Tue Aug 18, 2009 9:55 pm

ตามอ่านจนถึงหน้า5ละ ยังงง? สรุปเวป Wom อะไรนี่ตั้งขึ้นมาทำไม?
แล้วเวปที่ว่านี่สำคัญถึงขนาดต้องมานั่งทำความเข้าใจว่าตั้งขึ้นมาเพื่ออะไรเลยเหรอ?

สรุป.....จะเข้าใจไปเพื่ออะไรเหรอคับ..แบบว่างง? :?:
....นาคีมีพิษเพี้ยง..................สุริโย
เลื้อยบ่ทำเดโช.......................แช่มช้า
พิษน้อยยิ่งยโส......................แมลงป่อง
ชูแต่หางเองอ้า......................อวดอ้างฤทธี

โคลงโลกนิติ
ก็ว่ากันไป

Postby Server Error » Tue Aug 18, 2009 10:06 pm

คนควนรู wrote:กลับบ้านเถอะค่ะ

อย่าสร้างความเดือดร้อนให้แก่ พี่ ๆคุณเลยนะคะ

พ่อก็แก่เฒ่า ยังทำให้ท่านกลุ้มใจไม่พออีกเหรอคะ

Canthai มาระบายความใคร่ที่เสรีไทยเสร็จแล้ว
จะกลับรูหรือจะกลับบ้าน ให้รีบกลับกลับไปซะ
คนควนรู มาตามแล้ว โฮะ โฮะ โฮ.....

Postby ดอกฟ้ากับหมาวัด » Tue Aug 18, 2009 10:09 pm

คนควนรู wrote:
ดอกฟ้ากับหมาวัด wrote:อย่าร้อนตัว...หงิๆ

เปิดเแอร์ ถ้าไม่มีแอร์...เปิดพัดลม แล้วใช้แป้งเย็นทาถู ทาถู

เจ๊ดอก... มาเนียนจังนะคะ :lol: :lol: :lol:

ใคร ๆ ก็รู้ ใคร ๆก็เห็น ****ันฮียังไม่กล้ารับ

หนูอุตส่าห์ ให้คูปองฟรี หมอจะได้บ่ายเบี่ยงไม่ได้

ปรารถนาดีนะคะ

อ้อ คูปองสำหรับคนผิวดำไม่มีนะคะ

เนียนไม่เนียน...อันนี้ไม่รู้...เพราะไม่ได้ปลอมตัวมา

เช็ดถูปัดกวาดบ้านเสร็จแล้วเหรอคะ

ล้างจานรึยัง...วันนี้ผัดผักอะไรให้อาม่าชิมบ้างล่ะ

ดูแลอาม่าให้ดีนะ...อย่ามัวแต่หมกมุ่นกับเว็บบอร์ด

เดี๋ยวเสียงานเสียการหมด

หวังดีจิงๆจ้าาาาา หงิๆ

Postby Server Error » Tue Aug 18, 2009 10:22 pm

Server Error wrote:

อย่าสร้างความเดือดร้อนให้แก่ พี่ ๆคุณเลยนะคะ

พ่อก็แก่เฒ่า ยังทำให้ท่านกลุ้มใจไม่พออีกเหรอคะ

Canthai มาระบายความใคร่ที่เสรีไทยเสร็จแล้ว
จะกลับรูหรือจะกลับบ้าน ให้รีบกลับกลับไปซะ
คนควนรู มาตามแล้ว โฮะ โฮะ โฮ.....

ตามอีโจ๊ ค่ะ

Canthai กลายเป็นอีโจ๊ ตั้งแต่เมื่อไร...
อีโจ๊ หรือ Canthai
มาระบายความใคร่ที่เสรีไทยเสร็จแล้ว
:lol: :lol: :lol:

Postby อธิฏฐาน » Tue Aug 18, 2009 10:42 pm

ดอกฟ้ากับหมาวัด wrote:อย่าร้อนตัว...หงิๆ

เจ๊ดอก... มาเนียนจังนะคะ :lol: :lol: :lol:

ใคร ๆ ก็รู้ ใคร ๆก็เห็น ****ันฮียังไม่กล้ารับ

หนูอุตส่าห์ ให้คูปองฟรี หมอจะได้บ่ายเบี่ยงไม่ได้

อ้อ คูปองสำหรับคนผิวดำไม่มีนะคะ
Last edited by อธิฏฐาน on Fri Aug 28, 2009 6:06 pm, edited 1 time in total.
อธิฏฐาน

Postby แดง ขาว น้ำเงิน » Tue Aug 18, 2009 10:42 pm

ถ้าจะเล่นกันก็เล่นซึ่งๆ หน้ากันเลยดีกว่าครับ อย่ามัวแต่แอบๆ ซ่อนๆ เอาข้อมูลส่ววนตัวมาเล่นก็มาชนกันตรงๆ กันไปเลยดีกว่าครับ

ยืดเยื้อคนดูเริ่มเบื่อนะ บอกตรงๆ

จะแอ็คชั่นก็เอาให้มันจบเสียทีเดียว
"ผู้ที่ใช้สติปัญญาไม่เป็น คือคนโง่ ผู้ที่ไม่กล้าใช้สติปัญญา คือทาส" เพลโต้
แดง ขาว น้ำเงิน
Moderator

Postby Server Error » Tue Aug 18, 2009 10:48 pm

แดง ขาว น้ำเงิน wrote:ถ้าจะเล่นกันก็เล่นซึ่งๆ หน้ากันเลยดีกว่าครับ อย่ามัวแต่แอบๆ ซ่อนๆ เอาข้อมูลส่ววนตัวมาเล่นก็มาชนกันตรงๆ กันไปเลยดีกว่าครับ

ยืดเยื้อคนดูเริ่มเบื่อนะ บอกตรงๆ

จะแอ็คชั่นก็เอาให้มันจบเสียทีเดียว

เฉียบขาด ยอดเยี่ยมครับ เห็นด้วยครับคุณ แดง ขาว น้ำเงิน

Postby ดอกฟ้ากับหมาวัด » Tue Aug 18, 2009 10:50 pm

อยากเหลือเกิน...ให้พวกมันมาซึ่งๆหน้า ไม่เคยคิดจะหนี

แต่พวกแก๊งค์นรกนี่....คนรู้กันทั่วว่ามันแค่พวกอีแอบ

มันกล้าที่ไหนเล่า...แค่มากวนอวัยวะเบื้องต่ำสนองตัณหาไปวันๆๆ

สมัครล็อกอินใหม่ๆ มาด่าสมาชิกเก่า...เหมือนรู้เรื่องมายาวนาน

มีใครบ้างลองไล่ดูสิคะ

Postby pojjaman » Tue Aug 18, 2009 10:52 pm

ป๋า แดง ขาว นำ้เงิน รำคาญแระ ผมรำคาญด้วย กระทู้ถ้าตั้งมาเืพื่อหวังจุดชนวน ก็พอเหอะ.....อย่าเอาระเบิดมาทิ้งที่บอร์ด พูดแค่นี้ใครรู้ตัวก็ รับแซ่บไว้ด้วย
ผม VOTE NO นะค้าบบบ แต่อย่าเคืองกันนะคับ สหายร่วมรบ ผมไม่ตัดมิตรเหมือนแป๊ะลิ้มคับ สุดโต่งไป อิอิ
pojjaman

Postby Server Error » Tue Aug 18, 2009 10:56 pm

ตามอีโจ๊ ค่ะ

Canthai กลายเป็นอีโจ๊ ตั้งแต่เมื่อไร...
อีโจ๊ หรือ Canthai
มาระบายความใคร่ที่เสรีไทยเสร็จแล้ว

อ้าวลุงแคน ไหนว่าอยู่อุบลไง ย้ายไปขอนแก่นตั้งแต่เมื่อไหร่

แต่ลุงอย่าสร้างความเดือดร้อนให้แก่ครอบครัวนะคะ
จะเลือกตั้งแล้วนะคะ สท สท สท สท สท

จากการโพสต์ของคนควนรู
ผมมั่นใจว่าเขาเข้าใจผิดคนแล้ว
ถ้าใครเป็นโจทย์ก็ตามคิดบัญชีเองเด้อ...
โฮะ โฮะ โฮ...

Postby Unnamable » Tue Aug 18, 2009 10:58 pm

ผมว่าเขามาโฆษณาวิทยุบนเน็ตมากกว่าน่ะครับ เผอิญพวกเราเข้ามาเฮฮาคับคั่งในกระทู้เขาก็คงตื่นตาตื่นใจหายไปสักพัก
Nothing to say,
see you in the battle.

;)
Unnamable

Postby อธิฏฐาน » Tue Aug 18, 2009 11:39 pm

หากคนคันรู ก็กลับไปเกาที่เว็บมดลูกนะจ้ะ ให้พ่อแคนรักษาให้ อย่ามาเกาแถวนี้

รูขาว ๆ หาคนเกาได้

รูดำ ๆ ยากหน่อยนะคะ :lol: :lol:
Last edited by อธิฏฐาน on Fri Aug 21, 2009 4:03 pm, edited 1 time in total.
อธิฏฐาน

Postby อธิฏฐาน » Tue Aug 18, 2009 11:42 pm

ผมมั่นใจว่าเขาเข้าใจผิดคนแล้ว
ถ้าใครเป็นโจทย์ก็ตามคิดบัญชีเองเด้อ...
โฮะ โฮะ โฮ...[/color][/size] :lol: :lol: :lol:

ไม่ผิดหรอกค่ะ พอดีมีคนแส่ ก็เท่านั้นเอง :D

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
Last edited by อธิฏฐาน on Fri Aug 21, 2009 4:01 pm, edited 1 time in total.
อธิฏฐาน

Postby Moon » Wed Aug 19, 2009 12:11 am

Moon wrote:ถ้าคุณว่าสุภาพเป็นผมปลอมมา ตกลงที่คุณด่าเจ๊เม่ยเมื่อวานนี้ก็ไม่เป็นความจริงซิครับ แล้วคุณจะขอโทษคุณเม่ยหรือเปล่า

(67.04 KiB) Downloaded 585 times

(108.57 KiB) Downloaded 585 times

ว่าไงครับ ถ้าคุณจะกล่าวหาผม คุณก็ต้องขอโทษเจ๊เม่ยก่อน ไม่งั้น ผมถือว่าคุณมั่ว เป็นคนที่ไม่มีความรับผิดชอบ
มักง่าย ปลิ้นปล้อน หลอกลวง โกหก สามหาว ปากจัด ไร้สติ ไร้ยางอาย ขาดคุณธรรม ไม่มีสมบัติผู้ดี ถ่อย เลว

ดอกฟ้ากับหมาวัด wrote:นี่คือตัวอย่าง....ของการคุกคาม สมาชิกสตรีที่สร้างคุณประโยชน์ ท่านนึง

ในเว็บเสรีไทยค่ะ

เจ๊ดอก ผู้พิทักษ์สิทธิสตรี หายหัวปายหนาย มาดูนี่ มาเรียกร้องสิทธิสตรีเร็วๆ อย่าทำตัวสองมาตราฐาน ถ้าไม่ใช่พวกตัวเอง ก็ไม่ช่วยปกป้องอย่างนั้นหรือ
ถ้าเจ๊ดอก ไม่ออกมาเรียกร้องสิทธิสตรีในครั้งนี้ ผมจะถือวาเจ๊ดอก มั่ว ไม่มีอุดมการณ์จริงจัง ชุ่ย มักง่าย นึกจะด่าก็ด่า ไม่มีจุดยืน เป็นคนโลเล เป็นไม้หลัก
ปักขี้เลน เป็นคนไม่น่านับถือ ไร้ซึ่งคุณธรรม ไม่มีจริยธรรม

ถ้าทั้งสองท่านมีจุดยืนทำในสิ่งที่สมควรทำ ผมยินดีถอนคำพูดทั้งหมด ถ้าไม่ ผมก็ถือว่าท่านทั้งสองเป็นเช่นดังที่ผมกล่าว

อธิฏฐาน wrote:ขอบอกว่าสารเลวทั้งมูน ทั้งเม่ย ค่ะ เพราะการเอาที่อยู่เขาเปิดเผย เป็นที่อยู่เฉพาะกิจสำหรับส่งหนังสือยังไงก็ไม่ชิน ซึ่งมีคุณเม่ยทราบเพียงคนเดียวเท่านั้น ถึงแม้ไม่ใช่ที่อยู่ของตนเอง แต่การกระทำของพวกคุณก็เหมือนทุบรถนายก แล้วบอกว่านายกไม่ได้อยู่ในรถ ทุกอย่างมันอยู่ที่เจตนา สำหรับคุณมูนอย่ามาตีสองหน้าเลยค่ะ เขารู้พฤติกรรมของคุณทั้งบอร์ดแล้ว ไปหลอกพวกคุณกันเองที่เว็บมดลูกเขาอาจจะเชื่อเพราะประเภทเดียวกัน

ผมไปเกี่ยวอะไรกับเจ๊เม่ย ผมเอาที่อยู่อะไรไปเปิด หลักฐานตรงไหน อย่ามั่วสิครับ

Moon wrote:มีประเด็นใหม่จาก น้องหนู ซียู

คืออย่างนี้นะครับ สุภาพ กับ ควนรู เป็นใคร ผมไม่ทราบ แต่รับรองได้ว่าไม่ใช่ผม

ทีนี้ ผมมาดูอีกทีนึง หลังจากที่ผมได้ไปยัง ควนรู ว่า คุณคือใคร เขาก็หลังไมค์

มาหาผม แล้วก็บอกว่า คุณอย่ารู้เลยว่าพวกผมคือใคร แล้วก็ส่งภาพนั้น

มาให้ 2 ภาพ ซึ่งผมก็ลองหยั่งเชิงดูว่า ภาพนั้น เป็นภาพของแท้หรือไม่ ถ้าใช่

คุณอธิษฐานจะว่ายังไง แต่ถ้าไม่ใช่ ผมพร้อมจะยอมรับผิด และกล่าวคำขอโทษ

ซึ่งตรงนี้ ผมไม่ทราบว่าเขาตัดส่วนใดออก แต่ผมจะลองวัดใจ ควนรู ดู ซึ่งก็ได้ผล

และผมมั่นใจอีกว่า ควนรู กับ สุภาพ น่าจะเป็นคนๆ เดียวกัน เพราะ คห. ที่คุณอธิษฐาน

โค้ดมาตอบโต้นั้น น่าจะเป็น คห.ของ สุภาพ แต่ ควนรู กลับเป็นผู้ส่งภาพนั้นให้ผม

ทีนี้ ผมมาพินิจพิเคราะห์ดูแล้ว พวกคุณอาจจะมีผู้ที่ไม่ชอบ แต่ไม่อยากออกหน้า

อยู่อีกมาก พอมีช่องทาง ซึ่งก็ดันกลายมาเป็นผม ที่โดนลากมา ก็เลยใช้ผมซะเลย

.....................................................................................

ทีนี้มาประเด็น ที่คุณอธิษฐาน คห.ของลุงแคนมาลง ผมว่าข้อมูลตรงนั้น ใครๆ ก็

สามารถเข้าถึงได้ แล้วทำไม ล็อคอิน ควนรู ถึงจะหยิบประเด็นตรงนี้มาเล่นไม่ได้

มองกันให้กว้างๆ สิครับ สิ่งที่เป็นไปได้ และเป็นไปไม่ได้ มีเยอะแยะ เราอยู่ในโลก

ของข้อมูลข่าวสาร การหยิบจับอะไรมันต้องพิเคราะห์ให้ดีๆ

ตรงนี้ผมก็ได้อธิบายไปแล้วคุณคิดว่าผมตอแหล แล้วถ้าผมคิดว่าคุณเป็นเช่นนั้นบ้างล่ะ
หลักฐานอะไรก็ไม่มี กล่าวหาไปเรื่อยเปื่อย เซง

ไหนลองเอาหลักฐานมาให้ดูหน่อย ว่าผมทำอย่างที่คุณกล่าวหาตรงไหน

แต่ผมมีหลักฐานที่ยังไม่รู้ว่าเขาหวังดีรึเปล่า ส่งมาให้ ........ ไหนลองเอาหลักฐานของคุณ
มากางดูกันซิ ตรงไหน ลิ่วล้อพวกคุณเก่งทางด้านไอทีมากมายกว่าผมเยอะ

กล้ามั้ย เรียกร้องให้ริดกุนเปิดไอพีกันไปเลย ผมมั่นใจร้อยเปอร์เซนต์ จะเอาไงก็เอากัน
จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง
Moon

Postby Moon » Wed Aug 19, 2009 12:18 am

เอาไง จะเอามาตราการไหน บอกมา จะจัดให้
จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง
Moon

PreviousNext

Return to ชายคาพักใจ