ใครเล่น oknation บ้าง มีเรื่องให้ช่วยหน่อยครับ

คุยกันสบายๆ ไม่ซีเรียส

ใครเล่น oknation บ้าง มีเรื่องให้ช่วยหน่อยครับ

Postby บัวริมบึง » Tue Dec 01, 2009 1:13 am

(ขอคุยทาง pm นะครับ)

คือมันไม่ยอมให้ผม login เล่นอยู่ดีๆแท้ๆ เมลฺถามไปมันบอกอาจจะเป็นที่คอม+เน็ต เปลี่ยนดุทุกที่แล้วมันก้เข้าไม่ได้
จะโพสถามที่ gurublog ก็ไม่ได้เพราะมันต้อง login ก่อน ขอความช่วยเหลือหน่อยนะครับ ใครที่เล่นอยู่ลงชื่อไว้หน่อย เดี๋ยว pm หาครับ

เซ็งมากกๆๆๆๆๆ ยังไม่ได้ไปโพสกวนตีนใครเลยด้วยซ้ำ :x
ผมไม่เป็นกลางแล้วมีใครมันจะเป็นจะตายมั๊ย?
ไม่ยืนกูตบ ไม่เคารพกูกระืทืบ (จำไม่ได้ว่าของใคร ผมขอยืมมาดัดแปลงหน่อยนะครับ)
บัวริมบึง

Re: ใครเล่น oknation บ้าง มีเรื่องให้ช่วยหน่อยครับ

Postby naichod » Tue Dec 01, 2009 1:33 pm

เอ่อ คือผมก็ไม่ได้เล่นบล๊อกที่เนชั่นด้วยก็เลยไม่ทราบอะครับ

แต่หากจะให้เดา ผมว่าคุณอาจเจอโทรจันบางอย่างในเครื่องมากกว่าครับ มีโอกาสเป็นไปได้สูง

ลองใช้ hijackthis ตรวจดูสภาพก็ดีครับ โหลดฟรีที่ ไทยแวร์ :)
Nul plus que nous. À moins que nous sommes à genoux à la sienne.
No one higher than us. Unless we kneel to his own.
naichod

Re: ใครเล่น oknation บ้าง มีเรื่องให้ช่วยหน่อยครับ

Postby Angsana » Tue Dec 01, 2009 3:33 pm

..คุณบัวริมบึงเมล์ถามคุณชาลี บก. เลยค่ะ
charleenation@hotmail.com
มีอะไรสงสัยก็ถามไปเลย จะได้หายข้องใจ
ถ้าเป็นปัญหาทางเทคนิคก็อาจได้คำแนะนำ

แต่ปกติ โอเคเนชั่นจะวูบบ่อยอยู่แล้วนะคะ
บล็อกเกอร์บ่นกันตรึม

Image
แม้ผืนฟ้า มืดดับ เดือนลับละลาย
ดาวยังพราย ศรัทธา เย้ยฟ้าดิน (จิตร ภูมิศักดิ์)
http://www.oknation.net/blog/angsana
Angsana

Postby บัวริมบึง » Tue Dec 01, 2009 10:02 pm

มันขึ้นว่า....(ตาม file แนบ)

แบบนี้จะให้โทษโทรจันเหรอครับอาจารย์
Attachments
(8.2 KiB) Downloaded 47 times
ผมไม่เป็นกลางแล้วมีใครมันจะเป็นจะตายมั๊ย?
ไม่ยืนกูตบ ไม่เคารพกูกระืทืบ (จำไม่ได้ว่าของใคร ผมขอยืมมาดัดแปลงหน่อยนะครับ)
บัวริมบึง

Postby แมวน้อย » Wed Dec 02, 2009 3:34 pm

ลองถามคุณแคนดูซิครับ แกอัพบล๊อคบ่อย น่าจะเซียน นะครับ ฮฺอิอิ
๑ ๒ ๓ ๔ ๕ ๖ ๗ ๘ ช่วยกันใช้ เลขไทย ด้วยน่า
สังคมดีไม่มีขาย อยากได้ต้องร่วมสร้าง แต่ถ้าไม่ช่วยกันทำแล้วจะเหลืออะไรให้สร้างได้เล่า ช่วยกันรณรงค์ไม่ตอบกระทู้ชวนทะเลาะ ไม่ตอบโต้ด้วยคำหยาบคาย
แมวน้อย

Return to ชายคาพักใจ