ดูกันขำๆ ครับ...มหากาพย์ครั้งสุดท้าย...สะมัยหน้า...?

คุยกันสบายๆ ไม่ซีเรียส

ดูกันขำๆ ครับ...มหากาพย์ครั้งสุดท้าย...สะมัยหน้า...?

Postby bullterrier-boy » Wed Mar 31, 2010 10:04 pm

กลับมาคราวหน้า คนไทยคงมีประวัติศาสตร์หน้าใหม่....

การรวมกลุ่มผู้ชุมนุมครั้งสุดท้ายของจอมขมังเวชย์และหมอผีเพื่อต่อต้านแรงอาฆาต...ทักษิณแห่งชาติ

Image

ปล.ดูกันขำๆ ครับ ไว้ว่างๆ จะทำมาเพิ่มเติมครับ
อดีตกลุ่มปัญญาชนวีรบุรุษ...ปัจจุบันเป็นเพียงชื่อวีรบุรุษบนอนุเสาวรีย์
bullterrier-boy

Re: ดูกันขำๆ ครับ...มหากาพย์ครั้งสุดท้าย...สะมัยหน้า...?

Postby บิ๊กป็อก » Fri Apr 02, 2010 2:25 am

แป็กแหง ฝืดอ่ะ
การถูกบังคับให้ดูอะไรซ้ำๆทุกวัน ถือเป็นการล้างสมอง
บิ๊กป็อก

Re: ดูกันขำๆ ครับ...มหากาพย์ครั้งสุดท้าย...สะมัยหน้า...?

Postby bullterrier-boy » Sat Apr 03, 2010 11:39 pm

บิ๊กป็อก wrote:แป็กแหง ฝืดอ่ะ

ขอบคุณครับในคำชม ขอให้ท่านจงเป็นสุข เป็นสุขเถิด

สัตว์ทั้งหลายที่เป็นเพื่อนทุกข์ เกิด แก่ เจ็บ ตาย ด้วยกันทั้งหมด ทั้งสิ้น

จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้มีเวรแก่กันและกันเลย

จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้เบียดเบียนซึ่งกันและกันเลย

จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้มีความทุกข์กาย ทุกข์ใจเลย

จงมีความสุขกายสุขใจ รักษาตน ให้พ้นจากทุกข์ภัยด้วยกันทั้งหมด ทั้งสิ้นเถิด
อดีตกลุ่มปัญญาชนวีรบุรุษ...ปัจจุบันเป็นเพียงชื่อวีรบุรุษบนอนุเสาวรีย์
bullterrier-boy

Postby normal » Thu Apr 08, 2010 6:28 pm

555
อยากดูกูตายนักใช่มั้ยยย
5555555555555555 :) :)
ทุกสังคมมีคนดัดจริตอายในสิ่งที่ไม่ควรอาย มือถือสาก ปากถือศีลชอบสร้างภาพว่าตัวเองเป็นคนดี
จริงๆเหี้.ยมาก ชอบสร้างกฎหมายให้ดูว่าพลเมืองประเทศนี้ชั้นหนึ่งเบื้องหลังก็คอร์รับชันแหล สำส่อน ผิดลูกผิดเมีย
เราเกลียดมาก เสแสร้งไม่เข้าเรื่อง - รงค์ วงษ์สวรรค์
normal

Postby oud » Sat Apr 10, 2010 9:55 pm

โอ้แม่จ๋า สะใจโค้ดๆ :D
oud

Postby Part-time lover » Mon Apr 19, 2010 2:18 pm

ถ้ามันกลับมาตูก็ไม่อยู่แล้ว ตูกลัวผี!!!!! ฮาได้ใจจริงๆครับ
อยากตะโกนออกมาดังดังว่า

"ตูไม่นิยม กุ๊ยยาธิปไตย !!!! ทุกรูปแบบ เฟ้ย !!!!"
Part-time lover

Return to ชายคาพักใจ