น่าจะมีเสื้อของ กลุ่มบอร์ดนะครับ

คุยกันสบายๆ ไม่ซีเรียส

น่าจะมีเสื้อของ กลุ่มบอร์ดนะครับ

Postby kapongcola » Sat Apr 03, 2010 5:10 am

ผมขอจองคนแรกเลย รักบอร์ดนี้จริง :D
kapongcola

Re: น่าจะมีเสื้อของ กลุ่มบอร์ดนะครับ

Postby love_samkha » Sun Apr 25, 2010 9:54 am

เห็นด้วยอย่างยิ่งผมขอจองก่อน และจะนำไปฝากญาติ ให้มาเล่นเสรีไทยเว็บบอร์ด เบื่อพวกเสื้อแดงจริง ๆ ด่านคนอื่นไปหมดแต่ไม่เคยดูเลยว่ากลุ่มตัวเองมันเลวอย่างไร ไม่เป็นประชาธิปไตย อย่างไร พูดเอาแต่ได้สองมาตรฐานอย่างไร ทำตัวเป็นเจ้าของประเทศ เจ้าของประชาธิปไตย เจ้าของความถูกต้องชอบธรรม แต่ฝ่ายเดียว มันเผด็จการณ์ทางความคิดจริง ๆ คนพวกนี้เบื่อ ๆ เอาเสื้อเสรีเว็บบอร์ด มาใส่แข่ง เสื้อของพวกเสื้อแดง มันคงจะดี จะเป็นเสรีภาพทางความคิดอย่างแท้จริง ไม่ใช่ใช้ปืนใช้ระเบิด ใช้การข่มขู่ เบื่อ ๆ
love_samkha

Return to ชายคาพักใจ