รักตัวเองกลัวคนไม่รู้

คุยกันสบายๆ ไม่ซีเรียส

รักตัวเองกลัวคนไม่รู้

Postby nipont khoonpakdee » Wed Jul 28, 2010 7:43 pm

:D [youtube][/youtube]
คือนานเเล้วนอกจากคนที่นี้ถึงรู้ว่าที่ขอนเเก่นนี้เค้าทำกันอย่างนี้เอง.......ถ้ามีคนตายป็นบ้าเงิน1ล้านใครจะสร้างให้..........เเม้เเต่นายกฯไม่รับทำ ใครที่ออกทีวีไม่ได้จะต้องจ้างตีข้าราชการ......สุดท้ายคนที่ผิดเเค่เสียเงินเเต่โดนจับไม่ได้......เล่นหนังกะผมทำไมเนี้ยเป้นคำถาม.มันวางระเบิดที่ศาลาเจ้าเเทนใครมันใจใหย่กล้าจ้างตีราชการได้..........ระเบียบ นักเทนนิส หรือใครที่เล่นกอลฟ์ถวายเงิน...........................เเต่นายกมีเมียน้อย.เเล้วมันอะไรกับกกต กลัวเสียงานออกหน้าทีวีเขา.ต้องร้องไห้เเพ้พนัน.........ทางน้ำใจ.ต้องร้องไห้ออกทีวี.เเค่เรื่องเเอบว่านายกฯเล็กๆน้อย.เลยต้องให้เอารํฐธรรมนูญกันเลยเนี้ย
บอกเจ้ามาเอาเงินกับเมีย20 30ล้าน.............ห้าม.เราทำให้เพื่อนช่วยงาน ญาติช่วยงานเเต่เสียงานใหญ่เหมือนกัน.............ใครเป็น นปช บ้าง......?พงษ์เทพ ยุบพรรค
ตอนนี้เผาศาลากลางเเล้ว
สัญญา พรรคโพธิ์อีกคนผมชอบฟังมากขอบคุณมาก เเก้ปํญหายังไม่ได้เลย
หลังจากจับราชการไม่ได้คง ตอนนี้คงได้เเต่จับหมอบ้าคนหนึ่ง ผมคิดเเล้วจำไม่ได้
นิพนธ์ ขุนภักดี :shock: :o
nipont khoonpakdee

Return to ชายคาพักใจ