ใครยังอยู่บ้างรายงานตัวหน่อยครับ

คุยกันสบายๆ ไม่ซีเรียส

ใครยังอยู่บ้างรายงานตัวหน่อยครับ

Postby sos42 » Sun Jul 10, 2011 1:56 pm

วันนี้เข้าพันทิพ เข้าอ่านข้อความเก่าๆ เจออันนี้เลยเอามาให้ดู ตอนนี้ยังมีใครอยู่บ้าง
:lol:

From : แบ่งฝัน....ปันรัก [31 มีนาคม 2549 18:48]

ส่งต่อข้อความ
พ่อแม่พี่น้องที่รักของแบ่งฝัน
มีข่าวเศร้าค่ะ เพิ่งทราบว่า ลุงแคน(ไทเมือง) กับ คุณSoft Heart โดนยึดอมยิ้มไปแล้ว
เศร้าๆๆๆๆ cry

สมาชิกเราโดนแบนไปหลายรายค่ะ ที่รวบรวมได้คร่าวๆ ด้านล่าง ใครสมารถติดต่อทางอื่นได้ ก็ช่วยๆ กันปลอบใจ ให้หาทางกลับมาใหม่นะคะ

ก้อนหิน(ละเมอ) -_- ..z..z..z
วินท์
Mr. Thailand
แม่เจ้าโว้ย
สี่หามสามแห่
Anduril
ล่ำจัง
เด็กน้อยฯ
Hypoentropic
skl98
fReeMalE
โรบี้ บัคโจ้
MongTaGooo
อมันตรา
jerasak
ZEAZ
CRR
ปุถุชน
Ultimas
sos42

Re: ใครยังอยู่บ้างรายงานตัวหน่อยครับ

Postby armposh » Mon Jul 25, 2011 5:27 pm

คราฟผม :D :D :D
armposh

Return to ชายคาพักใจ