คุณ สามี เค้าWant

คุยกันสบายๆ ไม่ซีเรียส

คุณ สามี เค้าWant

Postby G.Annie » Fri Jan 23, 2009 9:35 pm

ภายในห้องนอน ผัวเมีย คู่นึง กำลังอยู่ในวัยฉกรรจ์ด้วยกันทั้งคู่ กลางดึกคืนหนึ่ง

ผัว " คุณก็รู้นี่ที่รักว่า ผมนอนไม่หลับ ถ้าไม่ได้..."

เมีย " แต่ชั้นง่วงจนตาจะปิดอยู่แล้วนะคุณ..เว้นสักคืนเถอะค่ะ พยายามนอนหลับตาเฉย ๆ เดี๋ยวก็หลับไปเองแหละน่า "

ผัว "โธ่.. ผมรู้ว่าทำยังไงก็นอนไม่หลับ ของมันเคยเสียแล้ว คุณเองก็ไม่ต้องทำอะไรมากนี่ แค่นอนเฉย ๆ ใช่ว่าจะออกแรงเหน็ดเหนื่อยเสียที่ไหน"

เมีย "ถึงไม่เหนื่อยก็จริง แต่ชั้นไร้อารมณ์นะคะ คิดดูซิค่ะ ชั้นพูดปาว ๆ กับนักเรียนมาทั้งวัน เมื่อยกราม เมื่อยลิ้น เมื่อยปากจนอ้ากรามแทบไม่ขึ้น คุณยังจะให้ชั้นใช้ปากอีก เลื่อนไปเป็นคืนพรุ่งนี้เถอะนะคะที่รัก ฉันจะไม่หยุดปากเลยจริง ๆ สัญญาก็ได้ "

ผัว "โธ่ โธ่ โธ่ คุณไม่รักผมแล้วหรือ ผมขอแค่นิดเดียวเท่านั้นเอง ผมจะเอาหมอนอีกใบหนุนหลังให้คุณอยู่ในท่าสบายที่สุด...นะที่รัก..นะ.. ถ้าคุณไม่ช่วยผม ผมคงนอนตาค้างไปตลอดคืนแน่ ๆ "

เมีย "เอ้อ.. ทั้งดื้อทั้งงอแงอะไรยังงี้ก็ไม่รู่ น่ารำคาญเสียจริง เอ้า..ขยับมาทางนี้ซิ แล้วก็นอนเฉย ๆ นะ ชั้นจะได้เริ่มต้นให้..หลับตาเสียด้วย จะได้หมดเรื่องหมดราวหลับนอนกันเสียที "

ผัว "คุณน่ารักที่สุดเลย.. ผมพร้อมแล้วล่ะ คุณเริ่มต้นได้แล้วละที่รัก."
เมีย " เอาละ..ฟังให้ดีนะ กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว มีพระราชาพระองค์หนึ่ง มีพระธิดาแสนสวยชื่อ สโนไวท์............

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: อย่าคิดมากจ้า
G.Annie

Re: คุณ สามี เค้าWant

Postby Jseventh » Fri Jan 23, 2009 11:42 pm

:lol:

http://forum.serithai.net/viewtopic.php?f=2&t=4224
กำลังอ่านกระทู้ด้านบนอยู่ อย่างหน้านิ่วคิ้วขมวด
แวะมาดูที่ห้อง..ชายคาพักใจ ก็เลยได้หัวเราะกับขำขันของคุณ G.Annie ..
ก็พอช่วยได้นะคะเนี่ย.. :)

ม่ายหวายแล้ว..เริ่มจะง่วงๆๆ
ปายนอนก่อนดีกว่า
ขอบคุณค่ะ :)
ความก้าวหน้าทางวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เป็นเทวาหรือซาตาน มนุษย์เท่านั้นที่เป็นผู้กำหนด
Jseventh

Postby G.Annie » Sat Jan 24, 2009 3:28 pm

ขอบคุณที่ชอบ อยากให้คลายเครียดกันบ้าง น่ะค่ะ ;) ;) ;) ;) ;)
G.Annie

Postby Jseventh » Sat Dec 12, 2009 1:15 pm

นึำกถึงคุณ G.Annie .. เมื่อก่อนเอาขำขันมาแปะให้อ่านเป็นระยะๆ
พักหลังเห็นหายไป เลยขอขุดกระทู้มาใช้งานหน่อยนะคะ :)

อูฐ..เอาไว้ใช้

ข้าพเจ้าได้ยินมาว่า..
ร้อยเอกหนุ่มได้พาผู้บัญชาการทหารคนใหม่ของกองบัญชาการทหารฝรั่งเศส เดินเยี่ยมชมบริเวณอาคารต่างๆ ในฐานทัพต่างแดนแห่งหนึ่ง หลังจากที่เขาได้ดูทั่วบริเวณแล้ว ผู้บัญชาการได้จ้องมองร้อยเอกและพูดว่า "เดี๋ยวก่อน เจ้าไม่ได้นำข้าไปดูตึกสีฟ้าที่อยู่ตรงนั้น มันใช้ทำอะไรน่ะ?"

ร้อยเอกพูดว่า "ครับท่าน นั่นเป็นที่ที่เราเก็บอูฐไว้ให้พวกทหารใช้ เมื่อพวกเขามีความรู้สึกต้องการผู้หญิง.." "พอแล้ว" ผู้บัญชาการตัดบทด้วยท่าทางที่สะอิดสะเอียน

เวลาผ่านไปได้สองสัปดาห์ ผู้บัญชาการเริ่มรู้สึกถึงความต้องการผู้หญิง เขาจึงไปหาร้อยเอกและพูดว่า "บอกข้าหน่อยได้ไหม ผู้กอง.." เขาพูดค่อยๆ พร้อมกับชำเลืองมองไปรอบๆ เขาพูดต่อว่า.."อูฐจะว่างในเร็วๆ นี้ไหม?"

ร้อยเอกพูดว่า "ครับท่าน ขอผมดูก่อน" เขาเปิดสมุดบันทึกของเขา "อ้อ..ครับท่าน อูฐจะว่างวันพรุ่งนี้เวลาบ่ายสองโมง"

ผู้บัญชาการพูดว่า "ใส่ชื่อของข้าลงไป"

ดังนั้น ในวันรุ่งขึ้นตอนบ่ายสองโมง ผู้บัญชาการก็ได้เปิดประตูเข้าไปในตึกเล็กๆ สีฟ้า ในนั้นเขาได้พบอูฐที่น่ารักที่สุดเท่าที่เขาเคยเห็นมา และเขาก็รีบปิดประตู

ร้อยเอกได้ยินเสียงร้องที่ค่อนข้างดังมาก ดังนั้น เขาจึงวิ่งตรงไปอย่างรวดเร็ว เปิดประตูเข้าไป ภาพที่เขาพบก็คือ ร่างของผู้บัญชาการที่อยู่ในสภาพที่เปลือยเปล่าเลอะเทอะ เต็มไปด้วยขนอูฐและโคลน

"อะแฮ่ม ประทานโทษครับท่าน" ร้อยเอกพูด "มันจะไม่เป็นการดีกว่านี้หรือครับ หากท่านจะทำแบบเดียวกันกับที่ทหารคนอื่นๆ เขาทำกัน .. ขี่อูฐเข้่าไปในเมืองและหาผู้หญิง?"

:shock: :lol:
ความก้าวหน้าทางวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เป็นเทวาหรือซาตาน มนุษย์เท่านั้นที่เป็นผู้กำหนด
Jseventh

Postby once in a blue moon » Fri Dec 25, 2009 12:38 am

Jseventh wrote:ร้อยเอกได้ยินเสียงร้องที่ค่อนข้างดังมาก ดังนั้น เขาจึงวิ่งตรงไปอย่างรวดเร็ว เปิดประตูเข้าไป ภาพที่เขาพบก็คือ ร่างของผู้บัญชาการที่อยู่ในสภาพที่เปลือยเปล่าเลอะเทอะ เต็มไปด้วยขนอูฐและโคลน

เขาทำอะไรกับอูฐเหรอครับ... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :roll:
เจ้าซื่อต่อคนคด แต่ทรยศต่อคนไทย ลูกหลานจะอายใจ ที่มีพ่อ (แม่) เป็นคนทราม”
once in a blue moon

Return to ชายคาพักใจ