ขอฟังความเห็น...อ้ายเข้ตัวน้อยที่คอยช่วยเหลือกัน

เรื่องการเมือง เชิญที่นี่เลยครับ
Forum rules
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

เชิญทุกท่านเข้าสู่บอร์ดใหม่ได้ที่ http://webboard.serithai.net ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ viewtopic.php?f=2&t=44976 ครับ

ขอฟังความเห็น...อ้ายเข้ตัวน้อยที่คอยช่วยเหลือกัน

Postby NorthStar » Sat Oct 18, 2008 6:49 am

แนวคิดวิธีแก้ไขปัญหาการเมืองเรื่อง นี้..ท่านว่าชั่วโมงนี้ต้องช่วยกันกดดันตัวไหนนก่อนดี...ระหว่าง..นกเป็ดกา ที่บังอาจดึงฟ้าลงมาตำ กับ พวกจรวดชั่วๆอีก ที่รังแกพี่น้องเรา...พวกอ้ายเข้น้อยๆเนี่ยลายพร้อยมันวิ่งช่วยเหลือกัน.......ทำไงกับพวกมันดีเมื่อวานดูข่าวพวกนี้ได้เปรียบที่เเป็นผู้รู้กฎหมาย...รู้สึกพวกนี้อ้างโน่นอ้างนี่..ไม่เข้าท่าเลยแบบเข้าข้างพวกตัวนะ...ไม่รู้จะจัดการเอาพวกมันเข้าใส่กรงได้หรือปล่าว...เพราะว่าพวกมันมักช่วยเหลือพวกมันขนาดมันโดนสังคมประนามขนาดนี้ยังกล้าที่จะตอบโต้แบบนี้อีกท่านว่าทำไงกันดี..........ส่วนตัวนะเคยคิดอยู่...สอยแบบบ้านป่าเมืองเถื่อนเลยนะแต่คงทำไม่ได้นะมันหมดยุคสมัยแล้ว...การศาลผมไม่ค่อยแน่ใจเพราะอำนาจตราเงินตราที่ส่งมาจากลอนดอนรึปล่าวก็ไม่รู้ดูมันมีอิธิพลมากเหลือเกินครับ.....พี่น้องครับ :evil: :evil: :evil: :evil:
NorthStar

Re: ขอฟังความเห็น...อ้ายเข้ตัวน้อยที่คอยช่วยเหลือกัน

Postby จะบ้าตาย » Sat Oct 18, 2008 11:54 am

น่าจะสอยพวก นกกา ก่อน แล้วไล่บี้ไปให้ถึงตัวที่แอบอยู่หลังสุด
จะบ้าตาย

Re: ขอฟังความเห็น...อ้ายเข้ตัวน้อยที่คอยช่วยเหลือกัน

Postby OMEGA » Sat Oct 18, 2008 12:14 pm

ไอ้ตัวที่อยู่ข้างหลังนั่นแหละสำคัญสุด ต้องกำจัดก่อนอันดับแรกเลย
วิญญาณชั่วอื่นๆมันจะสลายไปเอง
Only three things in life are certain birth, death and change
OMEGA

Postby NorthStar » Sun Oct 19, 2008 4:33 am

ท่านสมาชิกครับ........ผมว่าบ้านเมืองเราน่ะ...คนไม่รู้ความจริงอะไรๆก็กลัวกฎหมายๆๆชั่วที่พวกมันสร้างมากันเองแก้ไขกันเองแล้วก็เอามารังแกพวกเราเนี่ยนะ มันจะมากไปไหมครับพี่น้อง....ไม่รู้อะไร..ก็อ้างกฎหมาย กฎหมาย......เบื่อคนแบบนี้จริงอ้ายคนที่ชอบพูดน่ะ...เช่น จรวด เมืองกรุงนะคร้าบ...พี่น้องว่าไม๊แหม..เห็นพวกเรากินหญ้ากันหรือไงไม่ทราบ....เฮ้อ...เมืองไทย.....
NorthStar

Return to สภากาแฟ