รายการ ควายจริงวันนี้

เรื่องการเมือง เชิญที่นี่เลยครับ
Forum rules
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

เชิญทุกท่านเข้าสู่บอร์ดใหม่ได้ที่ http://webboard.serithai.net ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ viewtopic.php?f=2&t=44976 ครับ

รายการ ควายจริงวันนี้

Postby nisaw » Sun Oct 19, 2008 4:04 pm

ความทุเรษของพิธีกรทั้ง3ตัวครับ เมื่อวันศุกร์อย่างที่เป็นข่าวการถูกออกหมายจับในข้อหาหมิ่นเบื้องสูงของ สุชาติ นาคบางไทร ผมก็คนคนหนึงที่อยากรู้ว่าไอ้รายการควายจริงวันนี้จะมีการนำเสนอหรือแก้ต่างเรื่องนี้ว่าอย่างไร ปรากฎว่าทั้งสามตัวไม่พูดเรื่องนี้สักนิดเดียว :lol: โถๆๆๆ ทั้งๆที่วันพฤหัสยังพูดอยู่เลยว่า พวก นปช ก็มีความจงรักภักดีเหมือนกัน เพื่อนๆ มีความคิดเห็นอย่างไรครับ อยากไห้เพื่อน เข้ามาไห้ความคิดเห็นกับสิ่งที่ไอ้สามตัวนั้นออกมาพูดอยู่ข้างเดียวในกระทู้นี้เป็นรายวันนะครับ
nisaw

Re: รายการ ควายจริงวันนี้

Postby OMEGA » Sun Oct 19, 2008 10:20 pm

เรืองจริงของสังคม เรื่องคุณธรรมความถูกต้อง ไอ้พวกนี้จะควายมากครับ
เรื่องตอแหล บิดเบือน เบี่ยงเบนประเด็น ปลุกระดม ปกปิดความชั่วของตน
และพวกพ้องมันจะฉลาดขึ้นมาทันที มันก็สมชื่อควายจริงวันนี้แหละครับ
:D
Only three things in life are certain birth, death and change
OMEGA

Postby Red Baron » Mon Oct 20, 2008 1:16 am

เสียเวลาดูสามเกลอหัวขวด เอาเวลาไปดูหนังเอวีเก่าๆของน้อง โซระ อาโออิ ยังประเทืองปัญญากว่าเสียอีก

:D :D :D
Attachments
(67.68 KiB) Downloaded 222 times
อย่าถามหาความเป็นกลางจากผม
Red Baron

Postby ลูกนนทรี » Mon Oct 20, 2008 2:27 am

ผมดูมันเป้นdiscovery chanel ไปเรียบร้อแล้วครับ สนุกดี ถ้าวันที่1 ไอ้หมักมาอีกก็สนุกขึ้นอีกครับ เป็นนิยายโมโมทาโร่เลย ลิง หมา หมู ควาย
หัวใจของนักการเมืองจริงๆคือการทำนุบำรุงผลประโยชน์ของชาติ แต่ปัจจุบันในเมืองไทยหาได้ยากเสียเหลือเกิน
ลูกนนทรี

Return to สภากาแฟ