ไม่ได้เข้ามานานเปนไงบ้างครับ

คุยกันสบายๆ ไม่ซีเรียส

ไม่ได้เข้ามานานเปนไงบ้างครับ

Postby noharajoker » Wed Dec 01, 2010 1:58 am

ไม่ได้เข้ามานานเลยนะครับ รู้สึกเหมือนสมาชิกที่หายๆไปก็เริ่มกลับมา แล้วก็ยังมีคนเดิมๆ อยู่เต็มไปหมดด โดยเฉพาะ (บัง เวร อีกมากมาย T_T :lol: :lol: )

ผมไม่ได้ติดตามข่าวอะไรเลย ช่วงนี้ยุ่งมากก ย้อยอ่านข่าวหลังๆก็เริ่มไม่รู้เรื่องแระ งงไปหมด

ทุกท่านสบายดีใช่มั้ยครับเนีย ว่างๆผมจะเข้ามาอ่านใหม่ครับ แต่ไม่แน่ อาจจะไม่ได้ตอนะครับบ
• จะมีใครมั้ยซักคนที่ทำเพื่อชาติอย่างจริงจัง จะมีใครซํกคนมั้ยที่หน้าที่ เพื่อผลประโยชน์ของประชาชน จะมีใครซักคนมั้ยที่จะไม่คอรับชั่นเอาแต่แดก
noharajoker

Re: ไม่ได้เข้ามานานเปนไงบ้างครับ

Postby 1ktip » Wed Dec 01, 2010 10:50 pm

เวลามีประเด็นร้อน ก็อบอุ่นขึ้นเป็นธรรมดาครับ ตามวัฏจักรของเว็บบอร์ด เงียบเหงาบ้าง วุ่นวายบ้าง ^^

ถ้ามีเวลาว่างก็แวะเวียนเข้ามาได้เรื่อยๆ ครับ ห่างไปไม่กี่วัน ก็อาจตกข่าวจนตามไม่ทันแล้ว ^^

คงสบายดีเช่นกันนะครับ ^^
1ktip
Global Moderator

Re: ไม่ได้เข้ามานานเปนไงบ้างครับ

Postby noharajoker » Thu Dec 02, 2010 12:50 am

ตกข่าวแบบหลุดโลกเลย หล่ะครับผมหน่ะ ^^
• จะมีใครมั้ยซักคนที่ทำเพื่อชาติอย่างจริงจัง จะมีใครซํกคนมั้ยที่หน้าที่ เพื่อผลประโยชน์ของประชาชน จะมีใครซักคนมั้ยที่จะไม่คอรับชั่นเอาแต่แดก
noharajoker

Return to ชายคาพักใจ